EMU
Bust-A-Move 2 - Arcade Edition

Bust-A-Move 2 - Arcade Edition

Bust-A-Move 2 - Arcade Edition is a puzzle game where players shoot colored bubbles to clear the screen. It is a direct port of the arcade sequel, featuring enhanced graphics and new puzzle layouts.

0 Lượt chơi
Lượt thích
0 Lượt thích
Thể loại
Hành động
Người chơi
1
Chỉ
Ngôn ngữ
EN
English
Độ tuổi
3+
Tuổi

Cách chơi

The objective of Bust-A-Move 2 is to clear the screen of all bubbles by shooting bubbles from the bottom of the screen to create groups of three or more of the same color. You control a bubble launcher at the bottom, aiming with the control stick and firing with a button. The key is to aim carefully to create chain reactions, as popping one group can cause other attached bubbles to fall if they are no longer connected to the ceiling. A good beginner strategy is to focus on the bubbles hanging from the top first, as clearing them can cause large sections to collapse. In the early stages, take your time to plan your shots and look for obvious color matches. As the puzzle gets more crowded in the middle of a run, you'll need to use the walls for bank shots to reach tricky spots. During tense moments when the bubbles are close to the bottom line, prioritize quick matches to lower the overall height and avoid a game over.

Bình luận
Đang tải
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên nói điều gì đó.

Thông tin trò chơi

Nhà phát triển
Taito
Nền tảng trò chơi
Nintendo 64
Thể loại
Hành động
Năm phát hành
1998
Ngôn ngữ
English
Xếp hạng độ tuổi
3+
Người chơi
1
Chế độ chơi
Chơi cục bộ
Chơi online
Được hỗ trợ
Thiết bị
Mọi thiết bị
Quyền truy cập
Tất cả mọi người
Từ khóa
Puzzle Bobble, 泡泡龙, Taito, puzzle game, bubble shooter, arcade, Nintendo 64, competitive puzzle

Chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition online - Câu hỏi thường gặp về phiên bản Nintendo 64

Tôi có thể chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition online miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition online miễn phí ngay trên trình duyệt qua GGEMU mà không cần tải xuống.

Tôi có thể chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition trên điện thoại không?

Có. Bạn có thể chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition qua GGEMU trên cả thiết bị di động lẫn trình duyệt máy tính.

Tôi có thể lưu tiến trình trong Bust-A-Move 2 - Arcade Edition không?

Có. Bust-A-Move 2 - Arcade Edition hỗ trợ trạng thái lưu cục bộ trên GGEMU. Thành viên GGEMU Premium cũng có thể lưu trên đám mây.

Tôi có cần trình giả lập hoặc phần cứng chuyên dụng để chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition không?

Không. GGEMU chạy Bust-A-Move 2 - Arcade Edition ngay trong trình duyệt nên bạn không cần máy Nintendo 64 nguyên bản hay cài thêm trình giả lập.

Tôi có thể chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition ở chế độ toàn màn hình không?

Có. Bust-A-Move 2 - Arcade Edition hỗ trợ chế độ toàn màn hình trên GGEMU để mang lại trải nghiệm nhập vai hơn.

Tôi có thể chơi Bust-A-Move 2 - Arcade Edition bằng tay cầm không?

Có. Khi kết nối tay cầm tương thích, bạn có thể điều khiển Bust-A-Move 2 - Arcade Edition bằng tay cầm trên GGEMU.

Thêm từ Taito