EMU
Mega Man X6

Mega Man X6

Mega Man X6 is a 2001 action-platformer developed and published by Capcom for PlayStation, continuing the X series storyline after the Eurasia colony crash. The game introduces the Nightmare System, where dynamically changing stage hazards affect gameplay, and features X and Zero battling through eight Maverick stages to stop the mysterious Nightmare Investigator and rescue infected Reploids.

7 Lượt chơi
Lượt thích
0 Lượt thích
Thể loại
Hành động
Người chơi
1
Chỉ
Ngôn ngữ
EN
English
Độ tuổi
3+
Tuổi

Cách chơi

Play Mega Man X6 online for free on GGEMU. Simply click the Play Now button to start the PlayStation 1 emulator in your browser. Mega Man X6 was developed by Capcom and released in 2001 for the PlayStation 1. It's a Action that has been enjoyed by millions of players worldwide.

Bình luận
Đang tải
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên nói điều gì đó.

Thông tin trò chơi

Nhà phát triển
Capcom
Nền tảng trò chơi
PlayStation 1
Thể loại
Hành động
Năm phát hành
2001
Ngôn ngữ
English
Xếp hạng độ tuổi
3+
Người chơi
1
Chế độ chơi
Chơi cục bộ
Chơi online
Được hỗ trợ
Thiết bị
Mọi thiết bị
Quyền truy cập
Tất cả mọi người

Chơi Mega Man X6 online - Câu hỏi thường gặp về phiên bản PlayStation 1

Tôi có thể chơi Mega Man X6 online miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Mega Man X6 online miễn phí ngay trên trình duyệt qua GGEMU mà không cần tải xuống.

Tôi có thể chơi Mega Man X6 trên điện thoại không?

Có. Bạn có thể chơi Mega Man X6 qua GGEMU trên cả thiết bị di động lẫn trình duyệt máy tính.

Tôi có thể lưu tiến trình trong Mega Man X6 không?

Có. Mega Man X6 hỗ trợ trạng thái lưu cục bộ trên GGEMU. Thành viên GGEMU Premium cũng có thể lưu trên đám mây.

Tôi có cần trình giả lập hoặc phần cứng chuyên dụng để chơi Mega Man X6 không?

Không. GGEMU chạy Mega Man X6 ngay trong trình duyệt nên bạn không cần máy PlayStation 1 nguyên bản hay cài thêm trình giả lập.

Tôi có thể chơi Mega Man X6 ở chế độ toàn màn hình không?

Có. Mega Man X6 hỗ trợ chế độ toàn màn hình trên GGEMU để mang lại trải nghiệm nhập vai hơn.

Tôi có thể chơi Mega Man X6 bằng tay cầm không?

Có. Khi kết nối tay cầm tương thích, bạn có thể điều khiển Mega Man X6 bằng tay cầm trên GGEMU.

Thêm từ Capcom