EMU
Twisted Metal 3

Twisted Metal 3

A vehicular combat game where players drive weaponized vehicles in arena battles to destroy opponents and win a tournament hosted by the mysterious Calypso.

5 Lượt chơi
Lượt thích
0 Lượt thích
Thể loại
Hành động
Người chơi
1
Chỉ
Ngôn ngữ
EN
English
Độ tuổi
3+
Tuổi

Cách chơi

In Twisted Metal 3, your goal is to win a series of arena-based deathmatches by destroying all enemy vehicles using an array of mounted weapons and power-ups. You begin by selecting a character and their unique vehicle, each with different stats and a special weapon. Movement is controlled with the directional pad or analog stick, while face buttons fire machine guns, launch missiles, drop mines, or activate your special attack. The arena is filled with health pickups, ammunition, and temporary power-ups like homing missiles or shields. The key to survival is constant movement to avoid enemy fire while targeting opponents with your weapons. Early on, focus on learning the arena layout and collecting power-ups to build an advantage. As the match progresses, use hit-and-run tactics and environmental hazards to weaken stronger foes. In tense moments, save your special weapon for finishing blows or escaping dangerous situations.

Bình luận
Đang tải
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên nói điều gì đó.

Thông tin trò chơi

Nhà phát triển
989 Studios
Nền tảng trò chơi
PlayStation 1
Thể loại
Hành động
Năm phát hành
1998
Ngôn ngữ
English
Xếp hạng độ tuổi
3+
Người chơi
1
Chế độ chơi
Chơi cục bộ
Chơi online
Được hỗ trợ
Thiết bị
Mọi thiết bị
Quyền truy cập
Tất cả mọi người
Từ khóa
Twisted Metal, vehicular combat, car combat, PlayStation, deathmatch, Calypso, tournament, TM

Chơi Twisted Metal 3 online - Câu hỏi thường gặp về phiên bản PlayStation 1

Tôi có thể chơi Twisted Metal 3 online miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Twisted Metal 3 online miễn phí ngay trên trình duyệt qua GGEMU mà không cần tải xuống.

Tôi có thể chơi Twisted Metal 3 trên điện thoại không?

Có. Bạn có thể chơi Twisted Metal 3 qua GGEMU trên cả thiết bị di động lẫn trình duyệt máy tính.

Tôi có thể lưu tiến trình trong Twisted Metal 3 không?

Có. Twisted Metal 3 hỗ trợ trạng thái lưu cục bộ trên GGEMU. Thành viên GGEMU Premium cũng có thể lưu trên đám mây.

Tôi có cần trình giả lập hoặc phần cứng chuyên dụng để chơi Twisted Metal 3 không?

Không. GGEMU chạy Twisted Metal 3 ngay trong trình duyệt nên bạn không cần máy PlayStation 1 nguyên bản hay cài thêm trình giả lập.

Tôi có thể chơi Twisted Metal 3 ở chế độ toàn màn hình không?

Có. Twisted Metal 3 hỗ trợ chế độ toàn màn hình trên GGEMU để mang lại trải nghiệm nhập vai hơn.

Tôi có thể chơi Twisted Metal 3 bằng tay cầm không?

Có. Khi kết nối tay cầm tương thích, bạn có thể điều khiển Twisted Metal 3 bằng tay cầm trên GGEMU.

Thêm từ 989 Studios