EMU
Lilo & Stitch: Trouble in Paradise

Lilo & Stitch: Trouble in Paradise

A 3D action-adventure game based on the Disney film Lilo & Stitch, where players control Stitch and Lilo to explore Hawaii, solve puzzles, and battle experiments.

10 Lượt chơi
Lượt thích
0 Lượt thích
Thể loại
Hành động
Người chơi
1
Chỉ
Ngôn ngữ
EN
English
Độ tuổi
3+
Tuổi

Cách chơi

In Lilo & Stitch: Trouble in Paradise, you primarily control Stitch, using his unique abilities to navigate levels, defeat enemies, and solve environmental puzzles. Stitch can jump, climb, and use his stretchy body to swing across gaps or grab distant objects. Combat involves basic attacks and special moves to fend off rogue experiments. Lilo occasionally joins to assist with specific tasks or puzzles that require teamwork. The core objective is to progress through various Hawaiian locales, collecting items and defeating bosses to advance the story. Early on, focus on mastering Stitch's movement and attack patterns. As you progress, pay attention to environmental clues and switch between characters when needed to overcome obstacles. During tense moments, such as boss fights, dodge attacks and look for patterns to exploit. The game encourages exploration to find hidden collectibles that unlock bonus content.

Bình luận
Đang tải
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên nói điều gì đó.

Thông tin trò chơi

Nhà phát triển
Blitz Games
Nền tảng trò chơi
PlayStation 1
Thể loại
Hành động
Năm phát hành
2002
Ngôn ngữ
English
Xếp hạng độ tuổi
3+
Người chơi
1
Chế độ chơi
Chơi cục bộ
Chơi online
Được hỗ trợ
Thiết bị
Mọi thiết bị
Quyền truy cập
Tất cả mọi người
Từ khóa
Disney, Lilo and Stitch, action-adventure, platformer, Experiment 626, Stitch, Hawaii, PS1

Chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise online - Câu hỏi thường gặp về phiên bản PlayStation 1

Tôi có thể chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise online miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise online miễn phí ngay trên trình duyệt qua GGEMU mà không cần tải xuống.

Tôi có thể chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise trên điện thoại không?

Có. Bạn có thể chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise qua GGEMU trên cả thiết bị di động lẫn trình duyệt máy tính.

Tôi có thể lưu tiến trình trong Lilo & Stitch: Trouble in Paradise không?

Có. Lilo & Stitch: Trouble in Paradise hỗ trợ trạng thái lưu cục bộ trên GGEMU. Thành viên GGEMU Premium cũng có thể lưu trên đám mây.

Tôi có cần trình giả lập hoặc phần cứng chuyên dụng để chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise không?

Không. GGEMU chạy Lilo & Stitch: Trouble in Paradise ngay trong trình duyệt nên bạn không cần máy PlayStation 1 nguyên bản hay cài thêm trình giả lập.

Tôi có thể chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise ở chế độ toàn màn hình không?

Có. Lilo & Stitch: Trouble in Paradise hỗ trợ chế độ toàn màn hình trên GGEMU để mang lại trải nghiệm nhập vai hơn.

Tôi có thể chơi Lilo & Stitch: Trouble in Paradise bằng tay cầm không?

Có. Khi kết nối tay cầm tương thích, bạn có thể điều khiển Lilo & Stitch: Trouble in Paradise bằng tay cầm trên GGEMU.